Người đăng: Ms Thuong
Nơi đăng: Toàn quốc
Ngày đăng: 09:29, 29/01/2016
Lượt xem: 136
Sửa chữa: 14:22, 13/07/2017
Loại: Bán
Hết hạn: 14:22, 13/07/2019

DÂY NHẢY QUANG MULTI, 10 MÉT, LC LC

Giá bán: 250.000 VND | 300.000VND

mua bán
mua bán

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANC
Địa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI
 Hotline: Ms Thương 0166 993 8757
Email: Phukienmangvienthong@gmail.com - http://phukienmang.vn/

                              Yahoo:thietbimang_annam

Địa chỉ cung cấp và phân phối vật tư thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng;

Cam kết hàng chính hãng giá tốt nhất;

Giao hàng toàn quốc;

Đây là giá bán lẻ có fix, giá khách buôn, dự án liên hệ Ms.Thương 0166 993 8757

Chi Tiết:

Dây nhảy quang Multi-mode ( đôi mốt ) vỏ mầu vàng

Chiều dài 10m, hoặc theo đơn đặt hàng

Sợi đôi- Duplex

Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O


Tags: DÂY NHẢY QUANG LC – LC,   DÂY NHẢY QUANG – MULTI,   DÂY NHẢY QUANG – MULTI 10 MÉT,   DÂY NHẢY QUANG 10 MÉT LC – LC  
Share on Facebook Share on Twitter Share on Google Ask Share on Blogger Share on Yahoo Ask Share on WordPress Share on Amplify Share on Opera Share on Friend Feed Share on LinkHay Share on Zing Share on YuMe Share on Go Share on TaiDay Share on Google docs Share on Pinterest Share on Quora Share on Tumblr Share on Linkedin Share on Diigo
DÂY NHẢY QUANG MULTI, 10 MÉT, LC LC
9 10136
CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:
Thông tin cá nhân
Họ tên: Ms Thuong
Địa chỉ: 160 Phố Chùa Láng - Đống Đa
Email: phukienmangvienthong@gmail.com
Mobile: 01669938757
Điện thoại:
Fax:
Yahoo ID: thietbimang_annam@yahoo.com
Phản hồi:
DÂY NHẢY QUANG MULTI, 3.0 MÉT, SC SC

Ms Thuong

14:22 | 13/07/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG MULTI, 3.0 MÉT, SC SC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

170.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG MULTI, 3.0 MÉT, LC LC

Ms Thuong

14:18 | 13/07/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG MULTI, 3.0 MÉT, LC LC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

170.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 10 MÉT, LC SC

Ms Thuong

14:17 | 13/07/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 10 MÉT, LC SC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

250.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 3.0 MÉT, LC LC

Ms Thuong

10:47 | 12/07/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 3.0 MÉT, LC LC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

170.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 5.0 MÉT, LC SC

Ms Thuong

10:43 | 12/07/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 5.0 MÉT, LC SC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

200.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 3.0 MÉT, LC SC

Ms Thuong

10:43 | 12/07/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 3.0 MÉT, LC SC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

170.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 5.0 MÉT, LC LC

Ms Thuong

10:42 | 12/07/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 5.0 MÉT, LC LC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

200.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 10 MÉT, LC LC

Ms Thuong

10:42 | 12/07/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 10 MÉT, LC LC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

250.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

BỘ DỤNG CỤ TL-2006, CHUYÊN DỤNG LÀM MẠNG

Ms Thuong

10:38 | 12/07/2017

Lượt xem:

 BỘ DỤNG CỤ TL-2006, CHUYÊN DỤNG LÀM MẠNG

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

1.500.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG SINGLE 3.0 MÉT LC LC l2

Ms Thuong

10:37 | 12/07/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG SINGLE 3.0 MÉT LC LC l2

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

100.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG SINGLE 10 MÉT LC LC l2

Ms Thuong

10:37 | 12/07/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG SINGLE 10 MÉT LC LC l2

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

170.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 10 MÉT, SC SC

Ms Thuong

10:36 | 12/07/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 10 MÉT, SC SC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

170.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 5.0 MÉT, SC SC

Ms Thuong

10:36 | 12/07/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 5.0 MÉT, SC SC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

120.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 3.0 MÉT, SC SC

Ms Thuong

10:35 | 12/07/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 3.0 MÉT, SC SC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

100.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

NETWORK TOOL KIT 001, KÌM -TOOL TEST TƠ VÍT

Ms Thuong

10:35 | 12/07/2017

Lượt xem:

 NETWORK TOOL KIT 001, KÌM -TOOL TEST TƠ VÍT

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

700.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

  • RSS rss taiday.net Hỗ trợ: taiday_net Hotline: 091783.6226 ĐT: 04.6675.1025
  • Copyright © 2008 Taiday.net. All right reserved
  • Thống kê chung
  • 237 chuyên mục | 161.153 tin | 13.858 thành viên | 13 Online | 753 Khách | 766 Khách xem