Người đăng: Ms Thuong
Nơi đăng: Toàn quốc
Ngày đăng: 09:54, 29/01/2016
Lượt xem: 101
Sửa chữa: 14:10, 12/01/2017
Loại: Bán
Hết hạn: 14:10, 12/01/2019
Giảm
17%
DÂY NHẢY QUANG MULTI, 10 MÉT, SC SC

DÂY NHẢY QUANG MULTI, 10 MÉT, SC SC

Giá bán: 250.000 VND | 300.000VND

mua bán
mua bán

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANC
Địa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI
 Hotline: Ms Thương 0166 993 8757
Email: Phukienmangvienthong@gmail.com - http://phukienmang.vn/

                              Yahoo:thietbimang_annam

Địa chỉ cung cấp và phân phối vật tư thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng;

Cam kết hàng chính hãng giá tốt nhất;

Giao hàng toàn quốc;

Đây là giá bán lẻ có fix, giá khách buôn, dự án liên hệ Ms.Thương 0166 993 8757

Chi Tiết:

SC-SC Multi Mode Duplex Fiber Cord


Tags: DÂY NHẢY QUANG – MULTI 10 MÉT SC – SC,   DÂY NHẢY QUANG – MULTI 10 MÉT,   DÂY NHẢY QUANG 10 MÉT SC – SC,   DÂY NHẢY QUANG SC – SC  
Share on Facebook Share on Twitter Share on Google Ask Share on Blogger Share on Yahoo Ask Share on WordPress Share on Amplify Share on Opera Share on Friend Feed Share on LinkHay Share on Zing Share on YuMe Share on Go Share on TaiDay Share on Google docs Share on Pinterest Share on Quora Share on Tumblr Share on Linkedin Share on Diigo
DÂY NHẢY QUANG MULTI, 10 MÉT, SC SC
9 10101
CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:
Thông tin cá nhân
Họ tên: Ms Thuong
Địa chỉ: 160 Phố Chùa Láng - Đống Đa
Email: phukienmangvienthong@gmail.com
Mobile: 01669938757
Điện thoại:
Fax:
Yahoo ID: thietbimang_annam@yahoo.com
Phản hồi:
DÂY NHẢY QUANG MULTI, 5.0 MÉT, SC SC

Ms Thuong

14:09 | 12/01/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG MULTI, 5.0 MÉT, SC SC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

200.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG MULTI, 3.0 MÉT, SC SC

Ms Thuong

14:09 | 12/01/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG MULTI, 3.0 MÉT, SC SC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

170.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG MULTI, 10 MÉT, LC LC

Ms Thuong

14:18 | 12/01/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG MULTI, 10 MÉT, LC LC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

250.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG MULTI, 5.0 MÉT, LC LC

Ms Thuong

14:18 | 12/01/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG MULTI, 5.0 MÉT, LC LC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

200.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG MULTI, 3.0 MÉT, LC LC

Ms Thuong

14:17 | 12/01/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG MULTI, 3.0 MÉT, LC LC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

170.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 10 MÉT, LC SC

Ms Thuong

14:16 | 12/01/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 10 MÉT, LC SC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

250.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

TEST CÁP MẠNG ĐA NĂNG, RJ45-RJ11-USB

Ms Thuong

09:13 | 11/01/2017

Lượt xem:

 TEST CÁP MẠNG ĐA NĂNG, RJ45-RJ11-USB

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thúy0912100046Email:

150.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

TEST CÁP MẠNG ĐA NĂNG, ĐO ĐƯỢC SUY HAO CÁP

Ms Thuong

09:13 | 11/01/2017

Lượt xem:

 TEST CÁP MẠNG ĐA NĂNG, ĐO ĐƯỢC SUY HAO CÁP

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thúy 0912100046Email:

700.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

BỘ DỤNG CỤ LÀM QUANG. TE-NETLINK F-506

Ms Thuong

09:12 | 11/01/2017

Lượt xem:

 BỘ DỤNG CỤ LÀM QUANG. TE-NETLINK F-506

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thúy 0912100046Email:

4.200.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

TEST CÁP - DÒ MẠNG TM-8, PHÂN LOẠI CÁP RJ11-RJ45

Ms Thuong

09:09 | 11/01/2017

Lượt xem:

 TEST CÁP - DÒ MẠNG TM-8, PHÂN LOẠI CÁP RJ11-RJ45

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0912100046Email:

800.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

TEST CÁP - DÒ MẠNG SM-868, PHÂN LOẠI CÁP RJ11-RJ45

Ms Thuong

09:09 | 11/01/2017

Lượt xem:

 TEST CÁP - DÒ MẠNG SM-868, PHÂN LOẠI CÁP RJ11-RJ45

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0912100046Email:

1.100.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

TEST CÁP - DÒ MẠNG PN-S, PHÂN LOẠI CÁP RJ11-RJ45

Ms Thuong

09:08 | 11/01/2017

Lượt xem:

 TEST CÁP - DÒ MẠNG PN-S, PHÂN LOẠI CÁP RJ11-RJ45

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0912100046Email:

1.000.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

MÁY TEST CÁP MẠNG SC8108, ĐO ĐƯỢC SỐ MÉT CÁP

Ms Thuong

09:05 | 11/01/2017

Lượt xem:

 MÁY TEST CÁP MẠNG SC8108, ĐO ĐƯỢC SỐ MÉT CÁP

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thuy 0912100046Email:

1.350.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

MÁY TEST MẠNG NF868, HÀNG CHÍNH HÃNG ĐO ĐƯỢC SỐ MÉT/FEET DÒ TÍN HIỆU

Ms Thuong

09:02 | 11/01/2017

Lượt xem:

 MÁY TEST MẠNG NF868, HÀNG CHÍNH HÃNG ĐO ĐƯỢC SỐ ...

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0912100046Email:

3.400.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

MÁY TEST MẠNG NF-308, HÀNG CHÍNH HÃNG ĐO ĐƯỢC SỐ MÉT/FEET DÒ TÍN HIỆU

Ms Thuong

09:59 | 11/01/2017

Lượt xem:

 MÁY TEST MẠNG NF-308, HÀNG CHÍNH HÃNG ĐO ĐƯỢC SỐ ...

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0912100046Email:

1.900.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

  • RSS rss taiday.net Hỗ trợ: taiday_net Hotline: 091783.6226 ĐT: 04.6675.1025
  • Copyright © 2008 Taiday.net. All right reserved
  • Thống kê chung
  • 237 chuyên mục | 127.632 tin | 11.413 thành viên | 8 Online | 704 Khách | 712 Khách xem