Người đăng: Ms Thuong
Nơi đăng: Toàn quốc
Ngày đăng: 14:40, 27/01/2016
Lượt xem: 132
Sửa chữa: 15:39, 24/04/2017
Loại: Bán
Hết hạn: 15:39, 24/04/2019
Giảm
17%
DÂY NHẢY QUANG MULTI 3.0 MÉT LC SC l2

DÂY NHẢY QUANG MULTI 3.0 MÉT LC SC l2

Giá bán: 100.000 VND | 120.000VND

mua bán

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANC
Địa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI
 Hotline: Ms Thương 0166 993 8757
Email: Phukienmangvienthong@gmail.com - http://phukienmang.vn/

                              Yahoo:thietbimang_annam

Địa chỉ cung cấp và phân phối vật tư thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng;

Cam kết hàng chính hãng giá tốt nhất;

Giao hàng toàn quốc;

Đây là giá bán lẻ có fix, giá khách buôn, dự án liên hệ Ms.Thương 0166 993 8757

Chi Tiết:

LC-SC Multi Mode Simplex Fiber Cord


Tags: DÂY NHẢY QUANG – MULTI 3.0 MÉT LC – SC,   DÂY NHẢY QUANG – MULTI 3.0 MÉT,   DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT LC – SC  
Share on Facebook Share on Twitter Share on Google Ask Share on Blogger Share on Yahoo Ask Share on WordPress Share on Amplify Share on Opera Share on Friend Feed Share on LinkHay Share on Zing Share on YuMe Share on Go Share on TaiDay Share on Google docs Share on Pinterest Share on Quora Share on Tumblr Share on Linkedin Share on Diigo
DÂY NHẢY QUANG MULTI 3.0 MÉT LC SC l2
9 10132
CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:
Thông tin cá nhân
Họ tên: Ms Thuong
Địa chỉ: 160 Phố Chùa Láng - Đống Đa
Email: phukienmangvienthong@gmail.com
Mobile: 01669938757
Điện thoại:
Fax:
Yahoo ID: thietbimang_annam@yahoo.com
Phản hồi:
DÂY NHẢY QUANG MULTI, 3.0 MÉT, ST SC

Ms Thuong

15:38 | 24/04/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG MULTI, 3.0 MÉT, ST SC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

170.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG MULTI, 5.0 MÉT, ST SC

Ms Thuong

15:37 | 24/04/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG MULTI, 5.0 MÉT, ST SC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

200.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG MULTI, 5.0 MÉT, SC SC

Ms Thuong

15:35 | 24/04/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG MULTI, 5.0 MÉT, SC SC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

200.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG MULTI, 10 MÉT, SC SC

Ms Thuong

15:34 | 24/04/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG MULTI, 10 MÉT, SC SC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

250.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG MULTI, 3.0 MÉT, SC SC

Ms Thuong

15:32 | 24/04/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG MULTI, 3.0 MÉT, SC SC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

170.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG MULTI, 10 MÉT, LC LC

Ms Thuong

15:29 | 24/04/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG MULTI, 10 MÉT, LC LC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

250.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG MULTI, 5.0 MÉT, LC LC

Ms Thuong

15:27 | 24/04/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG MULTI, 5.0 MÉT, LC LC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

200.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG MULTI, 3.0 MÉT, LC LC

Ms Thuong

15:25 | 24/04/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG MULTI, 3.0 MÉT, LC LC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

170.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 10 MÉT, LC SC

Ms Thuong

15:23 | 24/04/2017

Lượt xem:

 DÂY NHẢY QUANG SINGLE, 10 MÉT, LC SC

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

250.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

CÁP MẠNG UTP CAT 6, 4 PAIRS LS VINA CABLE CHÍNH HÃNG

Ms Thuong

11:46 | 22/04/2017

Lượt xem:

 CÁP MẠNG UTP CAT 6, 4 PAIRS LS VINA CABLE CHÍNH HÃNG

CÔNG TY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCĐịa chỉ: 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI Hotline: Ms Thương 0166 993 8757Email:

2.500.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

PATCH PANEL KRONE CAT 6E, CÓ ĐÈN HIỂN THỊ

Ms Thuong

11:44 | 22/04/2017

Lượt xem:

 PATCH PANEL KRONE CAT 6E, CÓ ĐÈN HIỂN THỊ

Sản phẩm được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCThông tin liên hệ : 0166 993 8757Chi Tiết:ADC Krone 6653 1 679-24 Port Cat6E

1.990.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

PATCH PANEL AMP RJ11, PATCH PANEL CAT3 25-PORT

Ms Thuong

11:42 | 22/04/2017

Lượt xem:

 PATCH PANEL AMP RJ11, PATCH PANEL CAT3 25-PORT

Sản phẩm được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCThông tin liên hệ : 0166 993 8757Chi Tiết:Patch panel, 25-port – Cat3Chuyên dùng

990.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

PATCH PANEL KRONE CAT 5E, CÓ ĐÈN HIỂN THỊ

Ms Thuong

11:40 | 22/04/2017

Lượt xem:

 PATCH PANEL KRONE CAT 5E, CÓ ĐÈN HIỂN THỊ

Sản phẩm được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCThông tin liên hệ : 0166 993 8757Chi Tiết:ADC Krone 6653-1-587-24 24 Port Cat5e

1.700.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

PATCH PANEL AMP VOICE 100, 110 STYLE OR 25 PAIR CHUYÊN DÙNG CHO THOẠI

Ms Thuong

11:39 | 22/04/2017

Lượt xem:

 PATCH PANEL AMP VOICE 100, 110 STYLE OR 25 PAIR CHUYÊN DÙNG ...

Sản phẩm được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCThông tin liên hệ : 0166 993 8757Chi Tiết: Voice Grade Panels• 110-style or

850.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

PHIẾN KRONE 10 ĐÔI, CHÍNH HÃNG KRONE

Ms Thuong

11:37 | 22/04/2017

Lượt xem:

 PHIẾN KRONE 10 ĐÔI, CHÍNH HÃNG KRONE

Sản phẩm được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG TRUYỀN THÔNG ANCThông tin liên hệ : 0166 993 8757Chi Tiết:Phiến đấu dây Krone, phiến đấu dây loại

50.000 VND Toàn quốclike Quan tâm Xem thêm »

  • RSS rss taiday.net Hỗ trợ: taiday_net Hotline: 091783.6226 ĐT: 04.6675.1025
  • Copyright © 2008 Taiday.net. All right reserved
  • Thống kê chung
  • 237 chuyên mục | 140.384 tin | 12.400 thành viên | 14 Online | 1809 Khách | 1823 Khách xem